



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KILIMO
MAMLAKA YA UDHIBITI WA NAFKA NA
MAZAO MCHANGANYIKO



TAARIFA KWA UMMA

BEI ANZIA YA PARACHICHI

17 FEBRUARI, 2026

Bei anzia ya parachichi katika soko ni kama ifuatavyo:-

1. Aina ya Hass - Tsh. 2,000/= kwa kilo
2. Aina ya Fuerte - Tsh. 800/= kwa kilo
3. Aina ya Weisal - Tsh. 800/= kwa kilo

MUHIMU: Hizi ni bei anzia; muuzaji anaweza kuuza juu ya bei hizi kulingana na ushindani wa soko. Hata hivyo, hairuhusiwi kuuza chini ya bei hizi.

Mamlaka itaendelea kutoa bei anzia kwa kuzingatia mwenendo wa soko.

Imetolewa na:

MKURUGENZI MKUU
MAMLAKA YA UDHIBITI WA NAFKA NA MAZAO MCHANGANYIKO